TRƯỜNG THCS LỘC THẮNG - BẢO LÂM - LÂM ĐỒNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TRƯỜNG THCS LỘC THẮNG - BẢO LÂM - LÂM ĐỒNG

ĐỊA CHỈ : KHU 2 TT LỘC THẮNG PHONE : 0633877076 WEBSITE : http://thcslocthang.co.cc FORUM : https://thcslocthang.forumvi.com

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những ai đam mê võ thuật

Go down 
Tác giảThông điệp
Thảo Uyên

Những ai đam mê võ thuật Empty
Bài gửiTiêu đề: Những ai đam mê võ thuật   Những ai đam mê võ thuật I_icon_minitime31/1/2012, 19:48

Chào tất cả mọi anh em trong 4rum thptchuvanan.forumvi.net hôm nay cho mình mạo phép giới thiệu cái web Võ thuật mới thành lập cái
๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ familyvovinam.hnsv.com ♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Đây là website chuyên về võ thuật, tổng hợp những clip võ thuật đặc sắc, các bài quyền cơ bản của các môn phái võ thuật Việt Nam cũng như thế giới. Website chuyên và chú trọng đến Vovinam nhiều hơn, ở đây, mọi ng những cá nhân yêu võ thuật thỏa sức nói lên cảm nghĩ của mình, tha hồ chém gió, giới thiệu ra mắt, giao lưu kết bạn cùng những ng yêu võ thuật trên cả nước.
Đây là website võ thuật kết bạn và giải trí nên ở đây tổng hợp hết tất cả các chức năng, làm cho không khí mỗi khi vào website vui vẻ hơn!
Mong anh em mình, những ng có niềm đam mê võ thuật cũng như kết bạn giải trí xin mời qua ghé thăm familyvovinam.hnsv.com
Ban đầu số thành viên còn ít nên mong mọi ng quan tâm nhiều hơn, Chân thành cảm ơn

Thay mặt BQT familyvovinam.hnsv.com :Thảo Uyên
Thảo Uyên

Những ai đam mê võ thuật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai đam mê võ thuật   Những ai đam mê võ thuật I_icon_minitime31/1/2012, 19:50

nếu ai muốn học thì hiện nay ở dân tộc nội trú bảo lâm có CLB vovinam đó,nếu thắc mắc cứ hỏi mình...

Những ai đam mê võ thuật
Trang 1 trong tổng số 1 trang